Inverter Hybrid Solis S6-EH3P20K-H 3 pha (Áp Cao)
Thương hiệu: Solis Loại: Biến tần hybrid
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: S6-EH3P20K-H
54.908.000₫
  • GIAO HÀNG
    GIAO HÀNG
    Giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi.
  • CAM KẾT
    CAM KẾT
    Hàng chính hãng của thương hiệu nổi tiếng thế giới.
  • HỖ TRỢ KỸ THUẬT
    HỖ TRỢ KỸ THUẬT
    Hỗ trợ kỹ thuật 24/7 từ xa mọi lúc, mọi nơi.
  • BẢO HÀNH
    BẢO HÀNH
    Bảo hành chính hãng, dài hạn từ nhà sản xuất.
CAM KẾT CỦA CHÚNG TÔI
  • cam kết Cam kết 100% chính hãng
  • cam kết Hoàn tiền 100% nếu hàng giả
  • cam kết Giao tận tay khách hàng
  • cam kết Mở hộp kiểm tra nhận hàng
  • cam kết Hỗ trợ 24/7
Liên hệ
Để được hỗ trợ. Hãy gọi: 0988.755.088
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Kích thước (Rộng*Cao*Sâu): 599*546*243 mm
  • Trọng lượng: 31.7kg
  • Công suất tự tiêu thụ (đêm): <25W
  • Dải nhiệt độ môi trường vận hành: -25 -> +60 độ C
  • Độ ẩm tương đối: 0 -> 95%
  • Bảo vệ xâm nhập: IP66
  • Độ cao so với mức nước biển tối đa để hoạt động: 2000m
  • Hiệu suất tối đa: 97.7%
  • Công suất đầu vào PV tối đa có thể sử dụng: 32kW
  • Điện áp đầu vào tối đa: 1000V
  • Điện áp khởi động: 160V
  • Điện áp định mức: 600V
  • Dải điện áp pin: 120-800V
  • Điện áp lưới định mức đầu ra AC:3/N/PE, 380V / 400V
  • Tần số lưới định mức đầu ra AC: 50Hz / 60Hz
  • Hệ số công suất đầu ra AC: > 0.99 (-0.8 -> +0.8)
  • Tổng độ méo sóng hài: < 3%
  • Điện áp lưới đầu vào định mức: 3/N/PE, 380V / 400V, 230V / 400V
  • Tần số đầu vào định mức AC: 50Hz / 60 Hz
Inverter Hybrid Solis S6-EH3P20K-H 3 pha (Áp Cao) là dòng sản phẩm được Solis Inverters Solar sản xuất và cung cấp trên toàn thế giới. Đây là dòng thiết bị thế hệ thứ 3 của công ty, là cầu nối kết hợp giữa nguồn điện lượng và năng lượng tái tạo. Biến này này là dòng sản phẩm 3 pha được nâng cấp và có công suất 20kW nên rất được các doanh nghiệp và cơ sở thương mại tin dùng.
KIỂU DÁNG
Hình dáng, kích thước và trong lương Inverter Hybrid Solis S6-EH3P20K-H
TÍNH NĂNG
5.Hỗ trợ dòng điện đầu vào 20A: có tiềm năng để thay đổi và mở rộng hệ thống năng lượng bất cứ lúc nào vì dòng điện đầu vào 20V cho phép đa dạng loại tấm pin mặt trời công suất cao.
Tính năng giảm tiêu hao điện năng của biến tần hybrid Solis S6-EH3P20K-H
CÔNG NGHỆ
Inverter Solis S6-EH3P20K-H được trang bị điện áp đầu vào tối đa (1000V) và công suất đầu vào tối đa (32kW) cho phép tích hợp đa dạng với vô số loại thiết bị lưu trữ năng lượng có điện áp cao mà không gặp bất cứ khó khăn nào về dây dẫn hay hệ thống điện. Dải điện áp MPPT cũng đem đến khả năng duy trì hoạt động ổn định ở công suất tối đa cho toàn bộ hệ thống để nâng cao khả năng sử dụng năng lượng mặt trời.
Ngoài ra, các thông số đầu ra bao gồm công suất định mức (20kW) đáp ứng được nhu cầu sử dụng điện từ sinh hoạt đến các công nghiệp lớn, điện áp (3/N/PE, 380V / 400V) đáp ứng được tiêu chuẩn của nhiều hệ thống điện và dòng điện định mức (30.4A / 28.9A) là khả năng biến tần có thể cung cấp cho các thiết bị tiêu thụ trong hệ thống.
Được trang bị màn hình LCD với các nút bấm cài đặt đi kèm để thuận tiện sử dụng.
Inverter Solis có công nghệ bảo vệ ngắn mạch
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH
ĐỊA CHỈ MUA HÀNG CHÍNH HÃNG
Địa chỉ: Số 44 Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.
LIÊN HỆ
  • Sản phẩm chính hãng 100%
  • Bảo hành theo quy định
  • Giá cả cạnh tranh, tiết kiệm.
  • Hỗ trợ và giải đáp thắc mắc của khách hàng trước và sau khi mua hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Trọng lượng: 31.7kg
  • Độ ẩm tương đối: 0 -> 95%
  • Bảo vệ xâm nhập: IP66
  • Hiệu suất tối đa: 97.7%
  • Điện áp khởi động: 160V
  • Điện áp định mức: 600V
  • Dải điện áp pin: 120-800V
  • Tổng độ méo sóng hài: < 3%